วันที่ 10 สิงหาคม 2564 นายประสาท พาน้อย นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลโนนสะอาด นำคณะบริหาร สมาชิกสภา ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกิจกรรมโครงการปล่อยปลาเฉลิมพระเกียรติฯ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม2564 และได้ส่งมอบพันธ์ปลาแก่ชุมชน ณ สระน้ำหินตลาด-ศรีสง่า ม.12 ตำบลโนนสะอาด อำเภอศรีบุญเรือง จังหวัดหนองบัวลำภู
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/227594168_1745929772276715_8624363960108548835_n%281%29.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/228404269_1745929822276710_3097419247229040824_n%281%29.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/230955480_1745929868943372_2361732843457678851_n%281%29.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/228954784_1745929558943403_7406482461036528604_n%281%29.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/232861777_1745929605610065_1167800550363369676_n%281%29.jpg)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0173.JPG)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0174.JPG)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0214%281%29.JPG)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0207.JPG)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0192.JPG)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0188%281%29.JPG)
![](/admin/ckeditor/kcfinder/userfiles/images/888_0171.JPG)
|